સારા સમાચાર: ઇરફાન ખાન, હવે સારો અને તંદુરસ્ત છે..!

0
741
shoojit-sircar-confirms-irrfan-khan-is-doing-fine-will-start-shooting-soon
shoojit-sircar-confirms-irrfan-khan-is-doing-fine-will-start-shooting-soon

ઇરફાન ખાનના ચાહકો માટે સારા સમાચાર, તેમનું પ્રિય સ્ટાર હવે સારો છે.

બૉલીવુડના દિગ્દર્શક શુજિત સિરકારે જણાવ્યું હતું કે ઈરફાન પોતાના સ્વપ્ન પ્રોજેક્ટ માટે ટૂંક સમયમાં પરત ફરવા જઈ રહ્યો છે અને હવે તે એકદમ તંદુરસ્ત છેશુજિત સિરકારે આ સમાચારની પુષ્ટિ કરી છે જ્યારે એક ઈંટરવ્યૂમાં ઈરફાન ખાનને તેની આગામી ફિલ્મ એક આત્મકથા છે જેમાં તે મુખ્ય ભૂમિકામાં જોવામાં મળશે. અગાઉ, ઈરફાન ખાન શુજિત સરકારની ફિલ્મ પિકુમાં દેખાયો હતોહવે આ અભિનેતા ક્રાંતિકારી ઉદ્ધમ સિંહના આત્મકથારૂપ ફિલ્મમાં જોવા મળશે. ઉદ્ધમ સિંહનું નામ ભારતની સ્વતંત્રતા માટેની લડાઈમાં પંજાબના ક્રાંતિકારી તરીકે નોંધાયેલું છે. તેણે જલીયાંવાલા બાગ હત્યાકાંડ દરમિયાન પંજાબના ગવર્નર જનરલ માઈકલ ઓ’ડાયરને ગોળી મારી હતી.તમને જણાવી દઈએ કે આ ફિલ્મ શુજિત સરકારનો સૌથી મોટો ડ્રીમ પ્રોજેક્ટ છે. શુજિતે એક મુલાકાતમાં કહ્યું હતું કે “હું છેલ્લા 18-19 વર્ષથી આ ફિલ્મની વાર્તા પર કામ કરી રહ્યો છું. ત્યારથી, જ્યારે હું મુંબઈમાં સ્થાનાંતરિત થયો ત્યારે હું આ ફિલ્મ બનાવવા માંગૂ છું. આ ફિલ્મ સ્વતંત્રતાના પ્રથમ સમયની પૃષ્ઠભૂમિ પર આધારિત છે, તેથી આ યોજના માટે થોડી મુશ્કેલ છે. ‘

શૂજિત સરકારે એ પણ કહ્યું છે કે આ ફિલ્મ ઉદ્ધમ સિંહ પર બનાવવામાં આવશે, જેનું આ વર્ષના અંત સુધીમાં શૂટીંગ શરૂ થઈ જશે.