સંજુના પોસ્ટરમાં રણબીર સાથે દેખાઈ સોનમ, કોનો રોલ નિભાવી રહી છે?

0
927
sanju-movie-s-new-poster-released-sonam-spotted-with-ranbir
sanju-movie-s-new-poster-released-sonam-spotted-with-ranbir

સંજય દત્તની આત્મકથા ફિલ્મ ‘સંજુ’ નું નવું પોસ્ટર રિલીઝ કરવામાં આવ્યું છે. આ પોસ્ટરમાં સંજય દત્તની ભૂમિકા ભજવનાર રણબીર કપૂર, અભિનેત્રી સોનમ કપૂર સાથે જોવા મળશે. તમને જણાવી દઈએ કે સોનમ કપૂર ફિલ્મમાં ટીના મુનિમની ભૂમિકા ભજવશે. ટીના મુનિમ સંજય દત્તની પ્રથમ ગર્લફ્રેન્ડ હોય તેવું કહેવાય છે. એવું કહેવાય છે કે સંજય દત્તની પ્રથમ ફિલ્મ રોકીની શૂટિંગ દરમિયાન, આ બંને મિત્રોમાં નજીક આવ્યા હતાપોસ્ટર વિશે વાત કરતા, ફિલ્મના દિગ્દર્શક રાજકુમાર હિરાનીએ તેના ઓફિશ્યલ ટ્વિટર હેન્ડલ પર પોસ્ટ કરી છે. સોનમ કપૂર પોસ્ટરમાં રણબીર કપૂરની પાછળ ઊભી છે. તેના ટ્વીટમાં હિરાનીએ લખ્યું હતું કે, “સંજુના રોમેન્ટિક અને પ્રેમ જીવનમાંથી એક દ્રશ્ય. સંજુના ટ્રેલરને 5 દિવસ પછી 30મી મેના રિલીઝ કરવામાં આવશે. આ ફિલ્મ ફોક્સ સ્ટાર સ્ટુડિયોના બેનર હેઠળ બનાવવામાં આવી છે.આ પહેલી જ વાર છે કે જ્યારે બીજા અભિનેતા સંજુ ફિલ્મના પોસ્ટરમાં જોવા મળે છે. અત્યાર સુધી, ફિલ્મના તમામ પોસ્ટરો રિલીઝ કરવામાં આવ્યા છે જેમાં સંજય દત્તના જુદા જુદા દૃશ્યો દર્શાવવાનો એક પ્રયાસ કરવામાં આવ્યો છે.આ ફિલ્મ વિશે કહેવામાં આવ્યું છે કે તે સંજય દત્તના જીવનના તમામ અયોગ્ય પાસાઓને બતાવવાનો પ્રયત્ન છે, જે લોકો હજુ સુધી જાણતા નથી