રિતિક રોશન અને ટાઇગરની ફિલ્મને લઇ ઉત્સુકતા વધી છે

0
7
બીજી ઓક્ટોબરના દિવસે ફિલ્મ રજૂ કરાશે

મુંબઇ,તા. ૬
અભિનેતા રિતિક રોશન અને ટાઇગર શ્રોફ અભિનિત ધ વોર ફિલ્મને લઇને ઉત્સુકતા વધી ગઇ છે. આ ફિલ્મ બોક્સ ઓફિસ પર જારદાર ધુમ મચાવે તેવી શક્યતા છે. કારણ કે આમાં ભારતીય ફિલ્મના ઇતિહાસમાં સૌથી દિલધડક એક્શન સીન હોના દાવા કરવામાં આવી રહ્યા છે. ફિલ્મને બીજી ઓક્ટોબરના દિવસે રજૂ કરાશે. શુટિંગ હવે પૂર્ણ થવા આવ્યુ છે. સેક્સી સ્ટાર વાણી કપુરને હવે બોલિવુડના સુપરસ્ટાર પૈકી એક એવા રિતિક રોશન સાથે ફિલ્મ મળતા ભારે ખુશ દેખાઇ રહી છે. આ ફિલ્મ સાથે તેની કેરિયરમાં તેજી આવવાના સંકેત પણ દેખાઇ રહ્યા છે. વાણી કપુર અને રિતિક રોશનની સાથે આ ફિલ્મમાં ટાઇગર શ્રોફ પણ કામ કરી રહ્યો છે. વાણી કપુરને હાલમાં ફિલ્મો હાથ લાગી રહી ન હતી. જા કે હવે તેની પાસે ફિલ્મો આવી ગઇ છે. તે કેટલીક ફિલ્મોમાં કામ કરી રહી છે. તે ચર્ચામાં રહેવા માટે તમામ પ્રયાસો કરી રહી છે. નિર્માતા નિર્દેશકોનુ ધ્યાન દોરવાના તેના પ્રયાસો સફળ થઇ શકે છે. તે વધારે બોલ્ડ અને સેક્સી ફોટો પણ રજૂ કરી રહી છે. તે મોટા સ્ટાર સાથે કામ કરવાનુ સપનુ ધરાવે છે. બોલિવુડની ફિલ્મોમાં ટકી રહેવા માટે તે વધારે સ્લીમ દેખાવવા માટે પ્રયાસ કરી રહી છે. આગામી દિવસોમાં મોટા અભિનેતાઓ સાથે કામ કરવાની તક મળી જશે તેવો આશાવાદ તે ધરાવે છે. બેફિક્રેમાં નજરે પડેલી અભિનેત્રીએ કહ્યું છે તે વોર ફિલ્મને લઇને ખુબ ખુશ છે. એક કાર્યક્રમમાં વાણી કપૂરે આ મુજબની વાત કરી છે. તેની પાસે કેટલીક ફિલ્મોની ઓફર આવી છે.રિતિક રોશન અને ટાઇગર શ્રોફ જેવા કુશળ ડાન્સર સાથે તે નવી ફિલ્મમાં કામ કરવા જઇ રહી છે. આ ફિલ્મ તેની કેરિયરમાં વળાંક લાવી શકે છે. વાણી કુશળ સ્ટાર પૈકીની એક તરીકે રહી છે.